Shopping Cart

Spykar Men’s Slim T-Shirt


Price: ₹ 339.00
(as of Jun 13,2021 08:02:02 UTC – Details)1992 లో స్థాపించబడిన Spykar చాలా కాలం వచ్చింది మరియు ఫ్యాషన్ అరేనా నియమాలను ఖచ్చితంగా నిర్వచించింది. మల్టీ-బ్రాండ్ అవుట్లెట్లలో విక్రయించే పురుషుల డెనిమ్ బ్రాండ్గా Spykar తన పోర్ట్ఫోలియోను విస్తరించింది, పురుషులు మరియు మహిళలు ఇద్దరికీ సాధారణం దుస్తులు సమిష్టి కోసం ఒక స్టాప్ షాప్గా మారింది – 240 ప్రత్యేకమైన అవుట్లెట్లు, 1400+ బహుళ బ్రాండ్ అవుట్లెట్లు, అన్ని ముఖ్యమైన పెద్ద ఫార్మాట్ స్టోర్లు మరియు ఇ-కామర్స్ పోర్టల్స్ ఉన్నాయి.

Established in 1992, Spykar has come a long way and has certainly defined the rules of the fashion arena. From what started as solely a men’s denim brand sold at multi-brand outlets, Spykar has expanded its portfolio to become a one stop shop for casual wear ensemble for both men and women – available pan India across 240 exclusive outlets, 1400+ multi-brand outlets, all key large format stores and e-commerce portals.

1992 ஆம் ஆண்டில் நிறுவப்பட்ட, Spykar நீண்ட வழி வந்துவிட்டது, நிச்சயமாக ஃபேஷன் அரங்கத்தின் விதிகளை விவரித்துள்ளது. பல பிராண்டு விற்பனை நிலையங்களில் விற்கப்படும் ஒரு ஆண்களின் டெனிம் பிராண்டாக மட்டுமே தொடங்கியதிலிருந்து, Spykar தனது போர்ட்ஃபோலியோவை விரிவுபடுத்தியுள்ளது ஆண்கள் மற்றும் பெண்கள் இருவருக்கும் கேஷுவல் உடைகளை அணியத் தேவையான ஒரு ஸ்டாப் கடையாக மாறியுள்ளது – 240 பிரத்யேக விற்பனை நிலையங்கள், 1400+ மல்டி-பிராண்ட் விற்பனை நிலையங்கள், அனைத்து முக்கிய பெரிய வடிவமைப்பு கடைகள் மற்றும் இ-காமர்ஸ் போர்டல்கள்.

1992-ൽ സ്ഥാപിതമായ Spykar ദീർഘദൂര വഴിയാണ് വരുന്നത്, അത് തീർച്ചയായും ഫാഷൻ രംഗങ്ങളുടെ നിയമങ്ങൾ നിർവചിച്ചതുമാണ്. മൾട്ടി-ബ്രാൻഡ് ഔട്ട്ലെറ്റുകളിൽ വിൽക്കപ്പെടുന്ന പുരുഷന്മാരുടെ ഡെനിം ബ്രാൻഡ് എന്ന നിലയിൽ ആരംഭിച്ചതിൽ നിന്ന് Spykar അതിന്‍റെ പോർട്ട്ഫോളിയോ വിപുലീകരിക്കിയിരിക്കുന്നു, പുരുഷന്മാർക്കും സ്ത്രീകൾക്കും ഒരു സ്റ്റോപ്പ് ഷോപ്പായി മാറുന്നു – 240 എക്സ്ക്ലൂസീവ് ഔട്ട്ലെറ്റുകൾ, 1400+ മൾട്ടി-ബ്രാൻഡ് ഔട്ട്ലെറ്റുകൾ, എല്ലാ കീ ലാർജ് ഫോർമാറ്റ് സ്റ്റോറുകളും ഇ-കമാഴ്സ് പോർട്ടുകളും.

1992 में स्थापित, Spykar एक लंबा सफर तय कर चुका है और निश्चित रूप से फैशन क्षेत्र के नियमों को परिभाषित किया गया है. मल्टी-ब्रांड आउटलेट पर बेचे जाने वाले पुरुषों के डेनिम ब्रांड के रूप में शुरू होने से, Spykar ने अपने पोर्टफोलियो को पुरुषों और महिलाओं दोनों के लिए कैज़ुअल वियर पहनावे के लिए एक स्टॉप शॉप बनने के लिए विस्तारित किया है – 240 एक्सक्लूसिव आउटलेट, 1400+ मल्टी-ब्रांड आउटलेट, सभी प्रमुख बड़े फॉर्मेट स्टोर और ई-कॉमर्स पोर्टल में उपलब्ध पैन इंडिया है.

1992 ರಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾಪನೆಯಾದ Spykar ದೂರ ಬಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಫ್ಯಾಷನ್ ರಂಗದ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿದೆ. ಬಹು-ಬ್ರಾಂಡ್ ಮಳಿಗೆಗಳಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟವಾದ ಪುರುಷರ ಡೆನಿಮ್ ಬ್ರಾಂಡ್ ಆಗಿದ್ದು, Spykar ತನ್ನ ಪೋರ್ಟ್ಫೋಲಿಯೋವನ್ನು ಪುರುಷರು ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಕ್ಯಾಶುಯಲ್ ಉಡುಗೆ ಸಮಗ್ರ ಒಂದು ಸ್ಟಾಪ್ ಶಾಪ್ ಆಗಲು ವಿಸ್ತರಿಸಲಾಗಿದೆ – 240 ವಿಶೇಷ ಮಳಿಗೆಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಪ್ಯಾನ್ ಇಂಡಿಯಾ ಲಭ್ಯವಿದೆ, 1400+ ಬಹು-ಬ್ರಾಂಡ್ ಮಳಿಗೆಗಳು, ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಮುಖ ದೊಡ್ಡ ಸ್ವರೂಪದ ಅಂಗಡಿಗಳು ಮತ್ತು ಇ-ಕಾಮರ್ಸ್ ಪೋರ್ಟಲ್ಗಳು.

Fit Type: Slim
Color name: Navy
Material: Cotton
Half Sleeve
Hand Wash Only

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *