Shopping Cart

Max Printed Full Sleeves T-shirt


Price: ₹ 199.00
(as of Jun 24,2021 16:12:53 UTC – Details)Max అమ్మాయిల టాప్. స్త్రీలు, పురుషులు మరియు పిల్లలు మొత్తం కుటుంబానికి గరిష్టంగా దుస్తులు, పాదరక్షలు మరియు ఉపకరణాలను అందిస్తుంది. ప్రపంచవ్యాప్తంగా అంతర్జాతీయ ఫ్యాషన్లో లేటెస్ట్ వాటిని కస్టమర్లు ప్రపంచ స్థాయి షాపింగ్ వాతావరణాన్ని ఆశిస్తారు, అలాగే జాగ్రత్తగా ఎంపిక చేసిన రంగుల పాలెట్లలో Max’s స్వంత ఇన్-హౌస్ డిజైన్ల లేబుల్ను ఆశించవచ్చు. భారతదేశంలో ‘లేటెస్ట్ ఫ్యాషన్’ గొప్ప ధరల అనే భావనను మార్గదర్శకత్వం వహిస్తున్నా, Max అనేది 19 దేశాలలో గ్లోబల్ ఉనికితో ప్రముఖ ఫ్యాషన్ బ్రాండ్. Max వినియోగదారులకు దుస్తులు, ఉపకరణాలు మరియు పాదరక్షల అవసరాల కోసం ఒకే షాపు మరియు అంతర్జాతీయ ఫ్యాషన్ మరియు నాణ్యతతో విస్తారమైన ఎంపికను అందిస్తుంది.

Max Girls Top. Max offers apparel, footwear and accessories for the entire family – women, men and children. Customers can expect a world-class shopping environment stocking the latest in international fashion from around the globe, as well as Max’s own label of in-house designs in carefully chosen colour palettes. Pioneering the concept of ‘Latest fashion at great prices’ in India, Max is a leading fashion brand with Global presence in 19 countries. Max offer customers a one stop shop for clothing, accessories and footwear needs for the entire family and a vast choice with international fashion & quality.

Max പെൺകുട്ടികളുടെ ടോപ്പ്. Max എല്ലാ കുടുംബങ്ങൾക്കും സ്ത്രീകൾക്കും പുരുഷന്മാർക്കും കുട്ടികൾക്കും വസ്ത്രങ്ങൾ, പാദരക്ഷകൾ, ആക്സസറികൾ എന്നിവ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ലോകമെമ്പാടുമുള്ള അന്താരാഷ്ട്ര ഫാഷനിൽ നിന്നുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ അന്താരാഷ്ട്ര ഫാഷനിലുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ സ്റ്റോക്കിംഗ് പരിസ്ഥിതി, കൂടാതെ പരമാവധി കളർ പാലറ്റുകളുടെ ഇൻ-ഹൗസ് ഡിസൈനുകളുടെ സ്വന്തം ലേബൽ ശ്രദ്ധാപൂർവ്വം പരിശോധിക്കാം. ഇന്ത്യയിലെ മികച്ച വിലയ്ക്ക് ‘ഏറ്റവും പുതിയ ഫാഷന്റെ ആശയം തെളിയിക്കുക, Max 19 രാജ്യങ്ങളിലെ ആഗോള സാന്നിധ്യമുള്ള ഒരു പ്രമുഖ ഫാഷൻ ബ്രാൻഡാണ് Max ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് മുഴുവൻ കുടുംബത്തിനും വേണ്ടിയുള്ള ഒരു വൺ സ്റ്റോപ്പ് ഷോപ്പ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, കൂടാതെ അന്താരാഷ്ട്ര ഫാഷനും ഗുണനിലവാരവുമുള്ള ഒരു മികച്ച ചോയ്സ് ആണ്.

Max சிறுமிகளுக்கான டாப் Max வழங்கும் முழு குடும்பத்திற்கும் ஆடைகள், காலணி மற்றும் துணை பாகங்கள். – பெண்கள், ஆண்கள் மற்றும் குழந்தைகள் உலகம் முழுவதிலும் இருந்து சர்வதேச பாணியில் சமீபத்தியவற்றையும் உலகத் தரம் வாய்ந்த ஷாப்பிங் சூழலை வாடிக்கையாளர்கள் எதிர்பார்க்கலாம், அதே போல் கவனமாக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வண்ணத் தட்டுகளில் உள்ளமைக்கப்பட்ட வடிவமைப்புகளின் மேக்ஸ் இன் சொந்த லேபிள். இந்தியாவில் உள்ள ‘சமீபத்திய பேஷன்’ சிறந்த விலையில்’ என்ற கருத்தை முன்னோடியாக அளித்து, மேக்ஸ் 19 நாடுகளில் உலகளாவிய இருப்பில் உள்ள ஒரு முன்னணி ஃபேஷன் பிராண்டாகும். Max வாடிக்கையாளர்களுக்கு முழு குடும்பத்திற்கும் ஆடை, துணை பொருட்கள் மற்றும் பாதணிகளின் தேவைகளை ஒரே நிறுத்தக் கடையையும், சர்வதேச ஃபேஷன் மற்றும் தரத்துடன் ஒரு பரந்த தேர்வையும் வழங்குகிறது.

लड़कियों के लिए अधिकतम टॉप. Max पूरे परिवार – महिलाओं, पुरुषों और बच्चों के लिए परिधान, जूते और सहायक वस्तु प्रदान करता है. ग्राहक दुनिया भर से अंतर्राष्ट्रीय फैशन में नवीनतम स्टॉक करने के साथ-साथ सावधानीपूर्वक चुने हुए रंग पैलेट में इन-हाउस डिज़ाइन के अधिकतम लेबल की उम्मीद कर सकते हैं. भारत में ‘बेहतरीन कीमतों पर नवीनतम फैशन’ की अवधारणा को आगे बढ़ाते हुए, Max 19 देशों में वैश्विक उपस्थिति के साथ एक अग्रणी फैशन ब्रांड है. Max ऑफ़र ग्राहकों को पूरे परिवार के लिए कपड़ों, सहायक वस्तु और जूते की जरूरतों के लिए एक स्टॉप शॉप और अंतरराष्ट्रीय फैशन और गुणवत्ता के साथ एक विशाल विकल्प प्रदान करता है.

Max ಹುಡುಗಿಯರ ಟಾಪ್. ಮಹಿಳೆಯರು, ಪುರುಷರು ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳು – ಗರಿಷ್ಠ ಉಡುಪು, ಪಾದರಕ್ಷೆಗಳು ಮತ್ತು ಪರಿಕರಗಳನ್ನು ಇಡೀ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ನೀಡುತ್ತದೆ. ಗ್ರಾಹಕರು ವಿಶ್ವ-ದರ್ಜೆಯ ಶಾಪಿಂಗ್ ಪರಿಸರವನ್ನು ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತದ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚಿನದನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಬಹುದು, ಜೊತೆಗೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಬಣ್ಣದ ಪ್ಯಾಲೆಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ನ ಸ್ವಂತ ಲೇಬಲ್ ಅನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ‘ಇತ್ತೀಚಿನ ಫ್ಯಾಷನ್’ ಎಂಬ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ಪ್ರವರ್ತಕರಾಗಿದ್ದು, ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ 19 ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಜಾಗತಿಕ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಮುಖ ಫ್ಯಾಷನ್ ಬ್ರಾಂಡ್ ಆಗಿದೆ. Max ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಬಟ್ಟೆ, ಪರಿಕರಗಳು ಮತ್ತು ಪಾದರಕ್ಷೆಗಳ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ಒಂದು ನಿಲುಗಡೆ ಅಂಗಡಿ ಮತ್ತು ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಫ್ಯಾಷನ್ ಮತ್ತು ಗುಣಮಟ್ಟದೊಂದಿಗೆ ಅಪಾರ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

Fit Type: Regular
Neck : Round Neck
Design : Solid
Sleeves : Full Sleeves
Wash Care : Machine Wash
Colour : Red

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *