Shopping Cart

Bigbanana Plus Size Men’s Henley T-Shirt


Price: ₹ 699.00
(as of Jun 14,2021 03:17:57 UTC – Details)Bigbanana అనేది మీ వలె వ్యక్తీకరణ మరియు ప్రత్యేకమైన ఫ్యాషన్ కోసం సరదా, స్నేహపూర్వక ప్రదేశం! మా ప్రత్యేక కమ్యూనిటీ నుండి వచ్చిన ఫీడ్బ్యాక్ ద్వారా ప్రేరణ పొందిన మా ప్రత్యేకమైన దుస్తులు పూర్తి శ్రేణి పరిమాణాలలో అందుబాటులో ఉన్నాయి ఎందుకంటే ఫ్యాషన్ ప్రతి ఒక్కరి కోసం అని మేము నమ్ముతున్నాము. మేము వందలాది స్వతంత్ర డిజైనర్ల నుండి స్టైల్ లను క్యూరేట్ చేసిన ఎంపికను కూడా అందిస్తాము. ప్రతి మనిషి తన ఆకారంలో నమ్మకంగా మరియు అద్భుతంగా ఉండాలని మేము నమ్ముతున్నాము, మరియు మేము అతని ఆకారాన్ని నిజంగా జరుపుకోవడానికి దుస్తులను అందిస్తామని మేము నమ్ముతున్నాము. మేము దీన్ని సవాలుగా తీసుకున్నాము మరియు పెద్ద మరియు పొడవైన పురుషుల కోసం పూర్తి వార్డ్రోబ్ పరిష్కారాన్ని అందించే లక్ష్యంతో ఒక బ్రాండ్గా బయటకు రావాలని నిర్ణయించుకున్నాము.

Bigbanana is the fun, friendly spot for fashion that’s as expressive and unique as you are! Inspired by feedback from our dedicated community, our exclusive line of apparel is available in a full range of sizes ― because we believe fashion is for everybody. We also carry a curated selection of styles from hundreds of independent designers. We believe that every man should feel confident and awesome in his shape, and we believe that we provide him with the clothing to really celebrate his shape. We took this as a challenge and decided to come out as a brand with an objective of providing a complete wardrobe solution for big & tall men.

Bigbanana ഫാഷന് വേണ്ടിയുള്ള രസകരവും സൗഹാർദ്ദപരവുമായ സ്ഥലമാണ് നിങ്ങൾ എന്നതുപോലെ അത് പ്രകടിപ്പിക്കുക! ഞങ്ങളുടെ സമർപ്പിത ആശയവിനിമയത്തിൽ നിന്ന് പ്രചോദനം ഉൾക്കൊണ്ടത്, ഞങ്ങളുടെ എക്സ്ക്ലൂസീവ് ലൈൻ എല്ലാ വലുപ്പത്തിലും ലഭ്യമായ സൈസിലാണ് ലഭ്യമാവുന്നത്, കാരണം ഞങ്ങൾ വിശ്വസിക്കുന്നത് ഫാഷൻ എല്ലാവർക്കും വേണ്ടിയാണ്. നൂറുകണക്കിന് സ്വതന്ത്ര ഡിസൈനർമാരിൽ നിന്നും ക്യൂറേറ്റ് ചെയ്ത സ്റ്റൈലുകളും ഞങ്ങൾ വഹിക്കുന്നു. ഓരോ പുരുഷനും തന്റെ ആകൃതിയില്‍ ആത്മവിശ്വാസവും ആകർഷിക്കയും ചെയ്യണമെന്ന് ഞങ്ങൾ വിശ്വസിക്കുന്നു. അവന്‍റെ വസ്ത്രധാരണത്തിന് ശരിക്കും ആഘോഷിക്കാൻ വേണ്ടി വസ്ത്രങ്ങൾ നൽകുന്നുവെന്ന് ഞങ്ങൾ വിശ്വസിക്കുന്നു. വലുതും ഉയരമുള്ള പുരുഷന്മാർക്കായി ഒരു സമ്പൂർണ്ണ വാർഡ്രോബ് പരിഹാരം നൽകുന്നതിന്റെ ഒരു ബ്രാൻഡ് എന്ന നിലയിൽ ഞങ്ങൾ ഇത് ഒരു വെല്ലുവിളിയായി എടുത്തു.

Bigbanana என்பது ஃபேஷன் வேடிக்கையான, நட்பான இடமாகும், இது உங்களைப் போலவே வெளிப்படையாகவும் தனித்துவமாகவும் உள்ளது! எங்கள் பிரத்யேக சமூகத்திலிருந்து வரும் கருத்துகளால் ஈர்க்கப்பட்டு, எங்கள் பிரத்தியேக ஆடை முழு அளவிலான அளவுகளில் கிடைக்கிறது ஏனெனில் ஃபேஷன் அனைவருக்கும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். நூற்றுக்கணக்கான சுயாதீன வடிவமைப்பாளர்களிடமிருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஸ்டைல்களை நாங்கள் எடுத்துச் செல்கிறோம். ஒவ்வொரு ஆணும் தனது வடிவத்தில் நம்பிக்கையுடனும் அற்புதமாகவும் உணர வேண்டும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம், மேலும் தனது வடிவத்தை உண்மையில் கொண்டாட ஆடைகளை நாங்கள் அவருக்கு அளிக்கிறோம் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம். நாங்கள் இதை ஒரு சவாலாக எடுத்துச் சென்றோம், பெரிய மற்றும் உயரமான ஆண்களுக்கு முழுமையான அலமாரி தீர்வை வழங்கும் நோக்கத்துடன் ஒரு பிராண்டாக வெளியே வர முடிவு செய்தோம்.

Bigbanana फैशन के लिए मजेदार, दोस्ताना स्थान है जो आपके जैसे अभिव्यंजक और अद्वितीय हैं! हमारे समर्पित समुदाय से प्रतिक्रिया से प्रेरित, परिधान की हमारी विशेष लाइन साइज़ की पूरी रेंज में उपलब्ध है – क्योंकि हमारा मानना है कि फैशन हर किसी के लिए है. हम सैकड़ों स्वतंत्र डिजाइनरों से स्टाइल का क्यूरेटेड चयन भी करते हैं. हमारा मानना है कि हर व्यक्ति को अपने आकार में आत्मविश्वास और शानदार महसूस करना चाहिए, और हमारा मानना है कि हम उन्हें वास्तव में अपने आकार का जश्न मनाने के लिए कपड़े प्रदान करते हैं. हमने इसे एक चुनौती के रूप में लिया और बड़े और लंबे पुरुषों के लिए एक पूर्ण अलमारी समाधान प्रदान करने के उद्देश्य से एक ब्रांड के रूप में बाहर आने का फैसला किया.

ಬಿಗ್ಬಾಳೆಹಣ್ಣು ಮೋಜು, ಸ್ನೇಹಿ ಸ್ಥಳವಾಗಿದ್ದು ನಿಮ್ಮಂತೆಯೇ ಅಭಿವ್ಯಕ್ತಿಶೀಲ ಮತ್ತು ವಿಶಿಷ್ಟವಾಗಿದೆ! ನಮ್ಮ ಸಮರ್ಪಿತ ಸಮುದಾಯದಿಂದ ಪ್ರೇರಿತವಾದ ನಮ್ಮ ವಿಶೇಷ ಉಡುಪುಗಳ ಸಾಲು ಪೂರ್ಣ ಶ್ರೇಣಿಯ ಗಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಫ್ಯಾಷನ್ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ಆಗಿದೆ ಎಂದು ನಾವು ನಂಬುತ್ತೇವೆ. ನಾವು ನೂರಾರು ಸ್ವತಂತ್ರ ವಿನ್ಯಾಸಗಾರರಿಂದ ಶೈಲಿಗಳ ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಸಹ ಸಾಗಿಸುತ್ತೇವೆ. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ತನ್ನ ಆಕಾರದಲ್ಲಿ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ಮತ್ತು ಅದ್ಭುತವಾಗಿಡಬೇಕು ಎಂದು ನಾವು ನಂಬುತ್ತೇವೆ, ಮತ್ತು ನಾವು ಅವನ ಆಕಾರವನ್ನು ಆಚರಿಸಲು ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ನಾವು ನಂಬುತ್ತೇವೆ. ನಾವು ಇದನ್ನು ಸವಾಲಿನಂತೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ದೊಡ್ಡ ಮತ್ತು ಎತ್ತರದ ಪುರುಷರಿಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ವಾರ್ಡ್ರೋಬ್ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಉದ್ದೇಶದೊಂದಿಗೆ ಬ್ರಾಂಡ್ ಆಗಿ ಹೊರಬರಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದೇವೆ.

Fit Type: Regular
T-Shirt in Super Combed Cotton
Solid Henley Neck T-shirt
Long Sleeves
Biowashed T-Shirt

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *